*** เก็บตกแดนปลาดิบ***

1. kadjang
    kadjang
    ตอนนี้ยังไม่มีรูปใหม่นะข๊ะ มีแต่รูปมะปีที่แล้วอ่ะค่ะ อยู่ญี่ปุ่น พอดีได้ไปเที่ยวมาหลายที่ค่ะ เอามาหั้ยดูกันเล่นๆนะค๊ะ เอิ๊กถ่ายเองด้วย อิอิ

รูปดอกซากุระค่ะ สวยดีค่ะชอบมากก

2. kadjang
    kadjang
    นี้รูปไปกินสตอเบอรี่ที่ไร่ค่ะ เค้าคิดคนละ 1,500 เยน ต่อคน รึประมาณ คนละ 5 ร้อยกว่าบาทค่ะ กินเท่าไหร่ก้อได้ กินจนพอจัย ลูกใหญ่ๆโอ๊ยย อร่อยหวานที่สุด มีนมมาหั้ยจิ้มด้วยนะค๊ะ ที่เห็นนี่มั่ยใช่ลิงที่ไหนน๊ะค๊ะ อิอิ เอิ๊กเอง กะรังอร่อย 555

3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ

ปล.สตรอเบอรี่น่ากินมากครับ
  4. Nakderntang
    Nakderntang
    ขอบคุณนะคะที่นำมาแบ่งปัน ต้นซากุระสวยจังค่ะ
    สตอเบอรี่สีแดงน่าทานมากค่ะ ได้ทานสดๆ คงกรอบอร่อยน่าดูเลยนะคะ
  5. love_neo
    love_neo
    ถ่ายรูปสวยจังค่ะ ไว้จะไปเที่ยวมั่งอิอิ ยังมะเคยไปเลย แต่ตอนนี้ยังไม่อยากไปอ่ะ กลัววววววว
  6. navindavintage
    navindavintage
    ทำไมสตอเบอรี่ มันลูกใหญ่น่ากิน จังเลย อย่างนี้จะกินได้เยอะใหมค่ะเนี่ย
  7. amm0pat
    amm0pat
    Quote Originally Posted by navindavintage View Post
    ทำไมสตอเบอรี่ มันลูกใหญ่น่ากิน จังเลย อย่างนี้จะกินได้เยอะใหมค่ะเนี่ย
  8. Duckkey05
    Duckkey05
    เห้นแล้วอยากไปมั้งจังเล๊ยยย
Results 1 to 8 of 8