+++++ ขึ้นเขียงมาแล้วค่ะ หนูตัดแขนออกไปแล้วววววว ++++

1. KaiThy
    KaiThy
    ช่วงนี้งานเยอะมากเลยค่ะ ต้องดูงานขยายสาขา แม่หมอเลยไม่ได้มาคุยเล่ยในนี้เหมือนเดิม แต่ไม่ได้หายไปไหนนะคะ ยังร๊ากกกกก Beauty Secret เหมียลลลลเดิม

จากกระทู Topic Review ที่แล้วอ่ะนะคะ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=363496

วันนี้มาทำตามสัญญาที่ให้ไว้เมื่อเดือน สองเดือนก่อนค่ะ หลังจากที่เราได้ทำการขึ้นเขียง VASER แขนไปแร้ววววว ผลลัพธ์ออกมา ฮืมมมมม เหมือนเอาแขนล่างขึ้นไปไว้แขนบน ฮี่ๆๆๆๆ หลังจากที่แขนของเฮานี้ผ่านศึกสงครามกำจัดไขมันกันมาต้ังแต่ปี 1 จนบัดนาว ยังสลัดไม่หลุดซ้ากกกกกะที ผ่านมาหมดแล้วค่ะอีชั้น....เมโสสารพัดโส นวดกันจนแขนหลุด ยิงนุ่นนี้กันจนแขนระเบิด แต่แบบบ เหมือนถุงไขมันเราหนาแน่นตรงนี้ไงก็เลยกินแล้วลงแขนหมด นน.ขึ้น 2 โลนี่เป็นแขนไปแล้วโลครึ่ง จนนี้แหละค่ะ ตัดสินใจ เวไปเรยยยยยย ตอนนี้ปลื้มมากค่ะ เวตลอดเว.....

วันนี้แว๊บบบบบบมารีวิวให้ดูเฉยๆนะคะ ไปหล่ะ ( ปล. ขอโทษนะคะ ลืมวางป้ายชื่อ เพราะแขนนี้มีมูลค่าเกิน 1000 บาทจ้ะ )

อันนี้รูปประมาณต้นปีค่ะ ( จะเห็นว่ามีปีกกระรอกบินติดตรงแขน คือเมื่อก่อนดิชั้นบินด้ายยย อายอ่ะ )

หลังทำ 1 เดือนค่ะ ( ทำ VASER ออกไป 600 CC แล้วก็ฉีด Firming ไป 2 เข็มค่ะ )

คือปลื้มมากค่ะ อยากโชว์ ( จริงๆเราไปปรับหน้าเรียวกะเติมคางมาเพิ่มด้วยแต่อายหน้าไม่กล้ารีวิวอ่ะ )

วันนี้ไปก่อนนะคะ เดี๋ยวอะไรๆลงตัวแล้วเราจะมารีวิวเรื่องเครื่องเทอร์มาจตัวใหม่กันดีกว่า เอหรือ Gold Thread ดีเนอะ บายคร่า
  2. srichardson
    srichardson
    มาคนแรกเลย โอ้โหเห็นชัดเลยนะน้องเคท ทำไมนู๋ไม่วัดสัดส่วนไว้ด้วยละ อย่างของพี่นะถ้าผอมลงแต่ว่าแขนนี่แหล่ะที่ลงยากมากต้องใช้การออกกำลังกายช่วยแต่ก็ขี้เกียจ คราวหน้าพี่ขอ Glod thread นะจ้ะจะได้ อินเทรนด์กับ"กระแสทองแพง" ซ่ะเลย
  3. noinoi5
    noinoi5
    สวยค่ะ...แขนเรียวจริง...ตอนทำนี่เจ็บไหมคะ
  4. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    มาคนแรกเลย โอ้โหเห็นชัดเลยนะน้องเคท ทำไมนู๋ไม่วัดสัดส่วนไว้ด้วยละ อย่างของพี่นะถ้าผอมลงแต่ว่าแขนนี่แหล่ะที่ลงยากมากต้องใช้การออกกำลังกายช่วยแต่ก็ขี้เกียจ คราวหน้าพี่ขอ Glod thread นะจ้ะจะได้ อินเทรนด์กับ"กระแสทองแพง" ซ่ะเลย
    เอ่อ..พี่นีน่าคะ
    น่าจะสวนกระแสทองแพงนะพี่
    ทองแพงเค้าขายกัน
    แต่สาวๆห้องBS .... ทองแพงเราเอามาร้อยบนหน้า Hisoโพดโพด 555+
    เจ๊ลองคนแรกเลยนะเดี๋ยวหนูจะรอชม
  5. greenpark
    greenpark
    เล็กลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ อยากทำมั่งจัง
  6. witch
    witch
    โห แขนสวยมากๆๆค่ะ :O ตอนแรกเห็นแล้วตกใจเลยอ่ะ ว่าทำไมเรียวและเนียนมากมาย
    ปล.อยากเห็นหน้า คุณ kaithy จังค่ะ
  7. jinjujung
    jinjujung
    แขนเรียวแล้ว ขยันโชว์หน่อยนะคะ อยากทำมั่งจัง ทำที่ไหน ช่วยแนะนำด้วยได้ไหมคะ อยากเห็นหน้าเรียวของคุณจังเลยค่ะ เอามาโชว์หน่อยได้ไหมคะ
  8. KaiThy
    KaiThy
    Quote Originally Posted by srichardson View Post

โอเจๆๆ ได้เลยพี่นีน่า

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    สวยค่ะ...แขนเรียวจริง...ตอนทำนี่เจ็บไหมคะ

[COLOR="rgb(255, 0, 255)"]ก็เจ็บนิดหน่อยจ๊ะ เจ็บน้อยกว่าคาร์บอกซี่อ่ะ[/COLOR]

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    แต่สาวๆห้องBS .... ทองแพงเราเอามาร้อยบนหน้า Hisoโพดโพด 555+
    เจ๊ลองคนแรกเลยนะเดี๋ยวหนูจะรอชม
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    เล็กลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ อยากทำมั่งจัง

Quote Originally Posted by witch View Post
    โห แขนสวยมากๆๆค่ะ :O ตอนแรกเห็นแล้วตกใจเลยอ่ะ ว่าทำไมเรียวและเนียนมากมาย
    ปล.อยากเห็นหน้า คุณ kaithy จังค่ะ
    Quote Originally Posted by jinjujung View Post
    แขนเรียวแล้ว ขยันโชว์หน่อยนะคะ อยากทำมั่งจัง ทำที่ไหน ช่วยแนะนำด้วยได้ไหมคะ อยากเห็นหน้าเรียวของคุณจังเลยค่ะ เอามาโชว์หน่อยได้ไหมคะ

[COLOR="rgb(255, 0, 255)"]ขอบคุณคร่าๆ :lol: เค้าเขิลหล่ะ ม่ายอาวววมา่ยโชว์[/COLOR]
  9. vickie
    vickie
    เห็นชัดเลยค่ะ เจ๋งมากๆ ยินดีด้วยนะคะ
  10. Jannilicious
    Jannilicious
    ว้าววว แขนเล็กลงเห็น ๆ เลยค่ะ นึกว่าไปออกกำลังกายมา เพราะดูไม่ย้วยด้วยอะค่ะ
    เริ่ดมากกกเลย แจนก็มีปัญหาแขนใหญ่มาก ๆ เหมือนกัน เป็นอะไรที่ลงยากมากด้วย
    ขำคุณเคทจังค่ะ มี ปล. ลืมวางป้ายชื่อด้วย อิอิอิ
  11. clumsylady
    clumsylady
    เห็นแล้วอยากไปทำบ้างจังเลย ตัวไม่ใหญ่ แต่แขนล่ำมากๆ ลดมาหลายวิธีไม่ได้ผลซะที
    หมอเคทมีรายละเอียดค่าเสียหาย ข้อควรระวัง ข้อควรรู้ ฯลฯ มั๊ยค่ะ รบกวน pm ให้ด้วยค่า
  12. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    ใช้ซี่ พอไม่มีเงินจะกินข้าวก้แบกหน้าไปขายได้งัยล่ะ อิๆๆ

Quote Originally Posted by jinjujung View Post
    พี่ก็อยากเห็นหน้าด้วยจ้า

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    ว้าววว แขนเล็กลงเห็น ๆ เลยค่ะ นึกว่าไปออกกำลังกายมา เพราะดูไม่ย้วยด้วยอะค่ะ
    เริ่ดมากกกเลย แจนก็มีปัญหาแขนใหญ่มาก ๆ เหมือนกัน เป็นอะไรที่ลงยากมากด้วย
    ขำคุณเคทจังค่ะ มี ปล. ลืมวางป้ายชื่อด้วย อิอิอิ
    ดีออกนู๋ แขนใหญ่ขาใหญ่ เดินเข้าซอยนักเลงไม่กล้าแซวเพราะว่าเป็น "ขาใหญ่"

Quote Originally Posted by clumsylady View Post
    เห็นแล้วอยากไปทำบ้างจังเลย ตัวไม่ใหญ่ แต่แขนล่ำมากๆ ลดมาหลายวิธีไม่ได้ผลซะที
    หมอเคทมีรายละเอียดค่าเสียหาย ข้อควรระวัง ข้อควรรู้ ฯลฯ มั๊ยค่ะ รบกวน pm ให้ด้วยค่า
    หายเงียบไปนานเลยนะนู๋เมย์
  13. Kathy P
    Kathy P
    เห็นความเปลี่ยนแปลงชัดเจนมากๆเลยค่ะ เดี๋ยวถ้าเริ่มมีปีก จะขอไปทำบ้างนะคะ
    แต่สนใจหน้าเรียวเล็กมากก่า เพราะตอนนี้หน้าบานมากๆเลยค่ะ อิอิ
    ปล. อยากดูรีวิวหน้าด้วยอ่ะ อยากทราบจริงๆค่ะ
    รบกวนPMมาบอกเคทหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^
  14. oilka
    oilka
    มันสุดยอดมากเลยค่ะ
    ออยเรียกคุณแม่มาดู ท่านสนใจจะไปทำบ้าง แนะนำหนูหน่อย คุณแม่อยากตัดแขนออกบ้างค่าา
  15. hippo2517
    hippo2517
    Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    แจนเราไปทำกันมั่งดีมั๊ยค๊ะ ไม่งั้นทุกวันนี้เดินๆอยู่เหมือนกระพือปีกงัยก็ไม่รู้ค่

ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
  16. Ange
    Ange
    กำลังจะไปทำที่แขนเหมือนกัน เครียดมาก กลัวเจ็บ กลัวๆๆๆๆ

แต่ตัดสินใจแล้ว

คนทำ มาแล้วชาวยบอกได้มั้ยคะ ว่า ดิฉันจะไม่เป็นไร และ จะไป เจ็บมากนัก

กลัว ... แต่ใจสู้.. แถมดิฉันเฟิมทั้งตัวเพราะออกกำลังกาย อาทิดละ สี่วัน
    ทานแต่อาหารที่ดี
    เป็นคนแขนเฟิมมาก แต่เนื้อที่ต้นแขนหลังไม่ไปไหนเลย...

ถ้าเอาออกไปได้ คงมีกำลังใจ ออกกำลังมากกว่านี้ ...

ณรวี มี โปรโมชั่นแขน สามหมื่น ... เลยทำ ค่ะ
  17. KaritDesign
    KaritDesign
    โอ้วแม่เจ้า มันเปลี่ยนไปมากเลยค่ะคุณเคท คุ้มค่าทำมากๆเลย ทำเสร็จแขนเรียวสวยเลยค่ะ อยากเห็นหน้าเรียวด้วยค่ะ รีวิวนะคะ นะๆ
  18. kunmuay
    kunmuay
    กรี๊ดดดดดดดดดด

เห็นแล้วอยากทำจริงๆเลย อิจฉาๆ แขนหมวยก็ใหญ๋ แต่ใหญ่ทั้งตัวไม่รู้จะทำส่วนไหนก่อน T T
  19. Wiarathis
    Wiarathis
    แค่เห็นหัวข้อกระทู้ก็ต้องเข้ามาดูแล้วค่ะ
    ตั้งได้หวาดเสียวมากๆค่ะ 5555
    แขนเรียวขึ้นมากๆเลยนะคะ เห็นแบชัดเจนกันสุดๆเลยค่ะ
  20. LoOk_NuM
    LoOk_NuM
    โอ้โห สุดยอดมากๆค่ะ
    เห็นถึงความแตกต่างอย่างชัดเจน
    อยากไปทำบ้างจัง +_+!
  21. wnonach
    wnonach
    โอ้โห เรียวแบบแตกต่างมากเลยค่ะ สนใจอยากทำบ้างอะคะ ใช้เวลาในการทำนานไหมค่ะคุณหมอ และอีกอย่างสนใจมาก ก็คือทำหน้าเรียว หนึ่งอยากได้ข้อมูลนิดหนึงนะคะ รบกวนคุณหมอด้วย ขอบคุณค่ะ
  22. valentino
    เริ่ดมากมาก เหมือนเสกได้เลยค่ะคุณหมอ^^
  23. Mayu
    Mayu
    *0* จุดประกายที่สุดเลยค่ะ
    ขอบคุณนะคะคุณหมอ ^ ^
  24. asariss
    asariss
    เรียวขึ้นเห็นๆเลยค่ะ

เห็นแล้วน้ำลายไหลๆๆๆ

อยากทำ อยากทำค่ะ

ช่วยบอกเล่าลายละเอียดให้ฟังด้วยได้มั้ยค่ะ

ทำที่ใหน ราคาเท่าไหร่ ทำนานมั้ย เจ็บเปล่าค่ะ

ปล. อยากเห็นหน้าเรียวๆด้วยค่ะ

นะคร๊า นะ นะ นะ ช่วยบอกหน่อยอยากทำ
  25. shokun
    shokun
    หวัดดีค่ะทำที่ ของขัวญคลีนิครึเป่ลาค่ะพอดีเหนรูปโฆษณาอะค่ะ อยากทราบราคาค่าทำเท่าไหร่ค๊ะพอดีสนใจอะค่ะ
  26. forget_me_not
    forget_me_not
    อยากทำมั่งเหมือนกันค่ะ
  27. infenity888
    infenity888
    น่าสนใจมากเรยค่ะ!!! ว่าแต่ว่า....มีทำต้นขาบ้างไหมค่ะ
    ใครเปนกูรูเกี่ยวกับต้นขาและสะโพก ขอคำปรึกษาด่วนค่ะ??~
  28. sweetkiku
    sweetkiku
    อยากทำจังค่ะ
    ช่วยบอกเล่าลายละเอียดให้ฟังได้มั้ยค่ะ

ทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ เจ็บรึเปล่าค่ะ
    เพื่อนไปทำหน้าเรียวที่ อิมเมจินี่ มาเสียค่าเสียหายหลายตังมากค่ะ

ยังไงชาวยแนะนำ pm มาบอกหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมากๆๆๆๆค่ะ
  29. MaLi
    MaLi
    เห็นผลจิงๆด้วย ทำที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่ คุณหมอชื่ออะไร เจ็บมากมั้ยคะ ต้องนอน รพ.มั้ยคะ
Results 1 to 29 of 29