น้องใหม่ มารายงานเจ้า

1. craftsmanship
    craftsmanship
    สวัสดีเจ้า พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน ชื่อเก๋เจ้า
    อยู่เชียงใหม่นะคะ ตอนนี้เก๋ทำธุรกิจส่วนตัว ช่วยงานที่บ้านค่ะ บ้านเก๋อยู่ดอยสะเก็ดค่ะ
    ยินดีมากๆ ค่ะ ที่ได้มารู้จักกับเพื่อนๆ ในชุมชนแห่งนี้
    มีมิตติ้งเมื่อไหร่ ขอไปแจมด้วยคนนะคะ
  2. nam
    nam
    ยินดีต้อนรับคุณเก๋นะคะ
  3. wawe
    wawe
    ปี้ยินดีต้อนฮับต่วยคนเจ้า
  4. pomme
    pomme
    ยินดีต้อนฮับตวยคนเจ้า......
  5. craftsmanship
    craftsmanship
    ยินดีที่ได้รู้จักคะ คุณแหวว คุณน้ำ คุณปอม..ไม่รู้ว่าเรียกชื่อถูกมั้ยอะจ้า
    เก๋อายุ 28 เน้อเจ้า คริคริ
  6. mol199
    mol199
    โอ้โห............รวดเร็วทันใจจังเลยค่ะ คุณเก๋

พี่น้ำ พี่แหวว พี่ป้อม ด้วย นอนดึกกันนะคะ

ปล. พี่แหววรอดูรูปจากสิบสองปันนาเน้อ
  7. nam
    nam
    น้องมล พี่ไม่ได้นอนดึกคะ แต่พี่ตื่นเช้า อิ อิ เวลาที่นี่ช้ากวาเมืองไทย 10 ชั่วโมงจ๊ะ
  8. mol199
    mol199
    Quote Originally Posted by nam View Post
    น้องมล พี่ไม่ได้นอนดึกคะ แต่พี่ตื่นเช้า อิ อิ เวลาที่นี่ช้ากวาเมืองไทย 10 ชั่วโมงจ๊ะ
    จ้าก.......ใช่แล้ว ลืมไปเลยค่ะ ว่าอยู่ต่างแดน
  9. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 9 of 9