สวัสดีเจ้า.... พี่แหวว อีกคน งั้นขอเป็นแหววจ้า..ละกัน

1. Rungfa Ja
    Rungfa Ja
    พี่แหวว อีกคน งั้นขอเป็นแหววจ้า..ละกันอยู่ เชียงดาว เชียงใหม่ อากาศดี ขนาดเจ้า บ่อฮ้อน บ่อตุ๊กใจ๋ เอ็นดูคน กทม.แต้เลยเจ้า ร้อนก็ร้อน แถม วุ่นวาย น่าฉงฉาน แต้เจ้า..
  2. craftsmanship
    craftsmanship
    ยินดีต้อนรับเจ้า พี่แหววจ๋า (มั้ย) คริคริ ดอยสะเก็ดฮ้อนขนาดเลยเจ้า ร้อนที่ซู๊ดดดด เลยค่ะ
    ตอนนี้กำลังไม่สบาย เนื่องจากอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
    รักษาสุขภาพตวยเน้อเจ้า..น้องเก๋เองเจ้า
  3. nam
    nam
    ยินดีต้อนรับคุณแหววคะ Seattle หนาวขะหนาด อิ อิ
  4. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับ พี่แหววจ้า นะคะ

มลอยู่ในเมืองค่ะ ฮ้อนแต้ ฮ้อนว่า ฮ้อนขนาด เลยค่า (ขอเกทับ พี่น้ำนิดนุงค่า.....555)

แอร์ก็เอาไม่อยู่ ต้องขนพัดลมมาช่วยด้วย

เชียงดาว อากาศท่าทางจะเย็นสบายน่าดูเลยนะคะ
  5. Rungfa Ja
    Rungfa Ja
    Quote Originally Posted by nam View Post
    ยินดีต้อนรับคุณแหววคะ Seattle หนาวขะหนาด อิ อิ
    ยินดีที่ได้รู้จักคุณ nam เจ้า เมืองนอกหนาวน่อ แต่เชียงดาวเหมือนเมืองนอกไปทุกที มีชาวต่างชาติ ครบทุกชาติเลยค่ะ ว่างๆมาแอ่วเน่อเจ้า ฝรั่งชอบที่นี่มากเลย อากาศ พอดีๆ
  6. Rungfa Ja
    Rungfa Ja
    Quote Originally Posted by craftsmanship View Post
    ยินดีต้อนรับเจ้า พี่แหววจ๋า (มั้ย) คริคริ ดอยสะเก็ดฮ้อนขนาดเลยเจ้า ร้อนที่ซู๊ดดดด เลยค่ะ
    ตอนนี้กำลังไม่สบาย เนื่องจากอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
    รักษาสุขภาพตวยเน้อเจ้า..น้องเก๋เองเจ้า
    ยินดีที่ได้รู้ จัก น้องเก๋ น้องรักของเราเอง 555+ หมู่ เฮาเจ้า ลูกน้องเก๋มี2ตั๋ว น่าฮักขนาดเลย เจ้า น่าจะเอารูปตอน มันเล่นน้ำสงกรานต์มาโพสต์น่อ น้องเก๋เอามาโพสต์เลย หมาเล่นน้ำสงกรานต์ อิอิ
  7. Rungfa Ja
    Rungfa Ja
    ยินดีรู้จักคุณมลเจ้า มาแอ่วแล๊ะ อากาศกำลังดี ( ใกล้ถ้ำเน่อ )แต่ใน กลางเมืองก็ร้อนๆพ่องเน่อเจ้า แต่บ่อร้อนเท่าในเมือง ปี้ไปแอ่วทุกอาทิตย์เลยเจ้า ช๊อพปิ๊ง กับข้าวมาตุนตู้เย็น อิอิ
  8. pomme
    pomme
    ยินดีต้อนฮับเจ้า คุณแหววจ้า เชียงดาวน่าแอ่วขนาด เกยไปนอนตี้ เจียงดาวรีสอร์ต อากาศเย็นสบายดีแต้ๆ เจ้า
  9. wawe
    wawe
    ปี้แหววยินดีต้อนฮับคุณแหววจ้าเจ้า ปี้อยู่ขอนแก่น ตอนนี้อากาศตางนี้ฮ้อนขนาดเหมือนกันเลยเจ้า
  10. Rungfa Ja
    Rungfa Ja
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    ปี้แหววยินดีต้อนฮับคุณแหววจ้าเจ้า ปี้อยู่ขอนแก่น ตอนนี้อากาศตางนี้ฮ้อนขนาดเหมือนกันเลยเจ้า
    ยินดีที่ได้ฮู้จัก ปี้แหวว เจ้า มาแอ่งเชียงใหม่ สงกรานต์เน่อเจ้า แต่น้องจะแบหนีไปวัดเจ้า ไปหา หลวงพ่อปราโมทย์ สวนสันติธรรม ศรีราชาเจ้า
  11. Rungfa Ja
    Rungfa Ja
    Quote Originally Posted by pomme View Post
    ยินดีต้อนฮับเจ้า คุณแหววจ้า เชียงดาวน่าแอ่วขนาด เกยไปนอนตี้ เจียงดาวรีสอร์ต อากาศเย็นสบายดีแต้ๆ เจ้า
    ยินดีที่ได้ฮู้จักเช่นกันเจ้าคุณ pomme เจียงดาวรีสอร์ต เขาเป็นเพื่อนแหววเน่อ มาเมื่อได บอกเขาเลย ว่าเป็นเพื่อนแหววเจ้า ยินดีต้อนฮับเจ้า ละก่อปี๋ใหม่เมือง มาแอ่วเน่อเจ้า ที่นี่เล่นน้ำดี บ่อรุนแรงเจ้า
  12. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 12 of 12