สวัสดีเจ๊า สาวๆ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
  1. charuvaj
    charuvaj
    ขอสูมาเตอ๊ะเจ้า บ่อได้แนะนะตัวกันก่อนโผล่กะทู้มาวันก่อน บ่ฮู้กติกาเลยเนาะ อยู่เจียงใหม่เจ้า เป็นสามชิก SBN ได้ประมาณ 2ปีเอง ได้แต่ดูไม่เคยเข้าเลย (ช็อปอย่างเดียว) ขอฝากเนื้อฝากตั๋วตวยเจ้า
  2. wawe
    wawe
    ยินดีต้อนฮับเจ้าคุณcharuvaj กิ๋นข้าวตอนแล้วกาเจ้า พี่กิ๋นยำหน่อไม้ไร่ใส่น้ำปู๋กับแคบหมู รำแต้รำว่าเจ้า
  3. mol199
    mol199
    เย้ เย้ มีสาวเจียงใหม่เพิ่มอีกคนแล้ว ยินดีต้อนฮับ คุณ charuvaj นะคะ
  4. BuBee
    BuBee
    คนเหนียเหมียนกันเจ๊า
  5. nam
    nam
    ชาวเหนือเพียบ พี่แหววกับน้องมลรับแขกไปก่อนเน้อ

สวัสดีสาวๆชาวเหนือด้วยนะคะ
  6. wawe
    wawe
    ยินดีต้อนฮับจ๊าดนักเจ้า คุณBuBee ว่าง ๆ ก่อเข้ามาอู้กั๋นบ่อย ๆ เน้อเจ้า
  7. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับ คุณ BuBee นะคะ

มาอยู่ห้องใหญ่แล้วดีจังเลยค่ะ มีคนเหนือมารายงานตัวเพียง ไม่เหมือนตอนอยู่ในซอก (ห้องเดิม)

ปล. ได้เลยค่ะ พี่น้ำ ...... ส บ ม ย ห
  8. silly-billy
    silly-billy
    สาวหน้อยเจียงใหม่รายงานตั๋วต้วยเจ๊า
  9. nukimmy
    nukimmy
    น้องคิม ก่อมารายงานตั๋วเจ๊าปี้ๆ

วันนี้ว่าจาไปแอ่วตะวันแดงไผ่ไปก่อเจ๊า
  10. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับ คุณ silly-billy กับ คุณคิม (nukimmy) นะคะ

ปล.

1. แอบติดตามคุณ silly-billy ในห้อง The Look Club อยู่อ่ะ เปรี้ยวได้ใจมากค่ะ

2. คุณคิม ไว้ถ้านัดรวมพลคนเมืองเหนือ แล้วจะตามตัวนะคะ ชอบไปตะวันแดงหรอคะ
  11. wawe
    wawe
    ยินดีต้อนฮับ น้องsilly-billy(หุ่นดี) กับน้องnukimmyไปต่วยคนได้ก่อเจ้า ตะวันแดงอยู่ขอนแก่นก่อมีเน้อ
  12. pomme
    pomme
    ยินดีต้อนรับสาวเหนือทุกผู้ทุกคนเน้อเจ้า.....
  13. srichardson
    srichardson
    พี่ป้อมจ๋า ได้รับ PM นู๋หรือยังจ้ะ
  14. nam
    nam
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    พี่ป้อมจ๋า ได้รับ PM นู๋หรือยังจ้ะ

จู๋จี๊กันอีกละคู่นี้ พี่ป้อมคะ กระเป๋าใบสวยยังไม่ลืมนะคะ อิ อิ เอาพี่ป้อมว่างนะคะ ไม่รีบคะ สบายใจเรื่องลูก กลับมาคิดเรื่องกระเป๋าต่อ ฮ่าาา
  15. YUi ka
    YUi ka
    สวัสดีเจ้า ขอฝากเนื้อฝากตั๋วโตยคนเน้อเจ้า เกยแต่เข้ามาอ่าน วันนี้ก่อเลยขอเข้ามาสวัสดีทุกคนเจ้า
    SBN มีห้องนี้คนบนดอยอย่างข้าเจ้าดีใจ๋ขนาด
  16. pomme
    pomme
    ยินดีต้อนฮับเจ้า คุณYui ka
    ว่าจะพีเอ็มไปถามพอดีเลย เห็นน้องน้ำยุ่ง ๆ เครียดด้วยเลยกะว่า รอเอาไว้ก่อน จะรอพี่หิ้วไปให้ ปีหน้า หรือ ยังไงดีจ๊ะ
    เดีอนธค. อาจจะมีคนกลับเมืองไทยจะ ยังไงหลังไมค์คุยกันอีกที เอาให้น้องน้ำ สบายใจก่อน.....
  17. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับ คุณ YUi ka ค่ะ

ดีใจง่ะ คนเมือง (เชียงใหม่) มารายงานตัวกันตรึม

คนเมืองอื่น ก็มาได้นะคะ ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ
  18. wawe
    wawe
    ยินดีต้อนฮับเจ้าคุณYUi ka
  19. dogcula
    dogcula
    อยู่เพ้ ๆ ๆ เจ้า ^___^
  20. Louis_Mc
    Louis_Mc
    เครียดจัง เป็นคนเหนือเหมือนกันคะ แต่โดน ข่มเหง คนไทย ถ้าอยู่แผ่นดินตัวเองไม่ได้จะไปอยู่ไหนว่าไหม๊คะ เราไม่มีรอิทธิพล ถ้ามีหน่อยละก็ อย่าหวังจะข่มได้
  21. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับ ค่า คุณ Louis Mc

ไม่ต้องเครียดนะคะ มีอะไรก็ เข้ามาเม้าท์ มาพูดคุย กันค่ะ
  22. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 31 to 52 of 52
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2