- - - HAPPY NEW YEAR 2010 - - -

1. mol199
    mol199
    สวัสดีปีใหม่ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนค่ะ

ปีใหม่นี้ ขอให้คิดสิ่งใดสมปรารถนาดังใจหวังกันทุกคนนะคะ

สุขภาพร่างกายแข็งแรง ปราศจากโรคภัย ไข้เจ็บ และ มีความสุขกันทุกคนค่ะ

" HAPPY NEW YEAR 2010 "
  2. nam
    nam
    Happy New Year จ้าน้องมล พี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยนะคะ

คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมานะคะ

มีความสุขตลอดปีและตลอดไปนะคะ

น้องมลเมื่อไหร่จะไปจกข้าวเหนียวกันดีจ๊ะ
  3. wawe
    wawe
    สวัสดีปีใหม่เจ้า ขอหื้อมีความสุข ความเจริญ บ่มีโรคบ่มีภัย เงินทองไหลมาเทมา ไผ่เห็นไผ่ฮัก ตุ๊กผู้ตุ๊กคนเน้อเจ้า
  4. srichardson
    srichardson
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนเลยค่ะ ของให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ ตลอดปีและตลอดไปเลยนะค่ะสาวๆ จุ๊ฟๆๆ
  5. pomme
    pomme
    สวัสดี ปี๋ใหม่ ใจ๋ผ่องแผ้ว
    ขอฮื้อ แคล้ว โรค ภัยบ่อถามหา
    ฮื้อ เจ้าปี้ นายน้อง รวยเงินตรา
    แต้ แต้ นา จากใจ คนไกลเมือง....
    มาร่วมอวยพรปีใหม่ด้วยคนเน้อ.... Happy New Year 2010
  6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6