หวัดดีเจ้า .....

1. radamanee
    radamanee
    ขอเป๋น สมาชิกใหม่ตวยคนเน้อเจ้า เป๋นสาวเจียงใหม่แต่มาอยู่ภูเก็ต เจ้า
  2. wawe
    wawe
    ยินดีเจ๊า ไปอยู่ไกล่แต้ไกล่ว่า ไปอยู่กี่ปี๋แล้วเจ๊า
  3. mol199
    mol199
    โอ้โห......ไปไกลเลยนะคะ จากเกือบเหนือสุดไปเกือบใต้สุดเลย ยินดีต้อนรับนะคะ พูดถึงในเว็บเราก็มีคนเหนือเยอะเหมือนกันนะเนี่ย
  4. radamanee
    radamanee
    มาอยู่ภูเก็ต ดั้ยสองปี๋ ก่อนหน้านั้นอยู่เกาะสมุย สองปี๋ปล๋าย สีท่าจะดั้ยปิ๊กไปอยู่สมุยแฮ๋มบ่อเมินนี้ละ กึดเติงหากับข้าวเมืองขน๋าดหนัก
  5. nj nail
    nj nail
    สวัสดีค่ะ เราชื่อแจน นะคะ ยู่เชียงใหม่เหมือนกัน ยืนดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
  6. BuBee
    BuBee
    เรารวมตัวกัน มิตตี้ดีมะ คิคิ
  7. nam
    nam
    สมาชิคใหม่เพียบ น้องมลรับแขกไปก่อนนะ
  8. mol199
    mol199
    ว้าว.................ตื่นเต้น ง่ะ

อย่างงี้ ต้องจัด รวมพลคนเมืองเหนือ อีกซักครั้ง

คราวนี้น่าจะ รวมพล ได้เยอะอยู่นะคะ
  9. nj nail
    nj nail
    จัดเมื่อไหร่บอกนะคะ
    ว่าแต่ว่าตอนนี้มีใครจะ ปล่อย graffiti บ้างมั๊ยค่ะ หรือว่า trevi บ้างมั๊ยค่ะ มือสองก้ได้ กำลังหาอยู่ค่ะ อิอิ
  10. mol199
    mol199
    Quote Originally Posted by nj nail View Post
    จัดเมื่อไหร่บอกนะคะ
    ว่าแต่ว่าตอนนี้มีใครจะ ปล่อย graffiti บ้างมั๊ยค่ะ หรือว่า trevi บ้างมั๊ยค่ะ มือสองก้ได้ กำลังหาอยู่ค่ะ อิอิ
    มลขออนุญาตแนะนำให้ไปประกาศตามหา หน้าห้อง ซื้อขายสินค้า Hi-End เลยดีกว่าค่ะ เพราะคนเข้าไปดูห้องนั้นเยอะ เผื่อมีแม่ค้าคนไหนที่เคยลงขาย หรือกำลังคิดจะขาย จะได้ติดต่อคุณแจนได้ค่ะ
  11. nam
    nam
    meeting เมื่อไหร่ดีน้องมล
  12. charuvaj
    charuvaj
    จะมีทติ้งกันเมื่อไหร่คะ เผื่อจะจัดเวลาเข้ากทม.ในช่วงนั้น
  13. mol199
    mol199
    Quote Originally Posted by nam View Post
    meeting เมื่อไหร่ดีน้องมล
    เอาพี่น้ำสะดวกดีกว่า แต่นัดล่วงหน้าซัก 2 อาทิตย์ ก็ดีนะคะ เผื่อพี่ๆคนอื่นจะได้ เตรียมตัว จัดสรรเวลา มาแจมกันได้

Quote Originally Posted by charuvaj View Post
    จะมีทติ้งกันเมื่อไหร่คะ เผื่อจะจัดเวลาเข้ากทม.ในช่วงนั้น
    คงนัดกันที่เชียงใหม่ค่ะ เพราะว่าเรา คือ (รวมพล) คนเมืองเหนือ ก็ต้องจัดที่เหนือ สิเนาะ.....
  14. dogcula
    dogcula
    ยินดีที่ได้รู้จักเจ้า ^^
  15. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 15 of 15