ความจริง ความรู้เรื่องเสื้อแดงค่ะ

1. yingee38
    yingee38

2. Lookyeeja
    Lookyeeja
    คุณน้อง รูปชัดดีจัง อย่างกะไปอยู่ร่วมวงกับเค้าที่นั่นเลยอ่ะ อิอิ

เห็นหน้าเสธแดง แล้วเห็นหน้าท่านสมเพียรจากระทู้ด้านบน แล้วมันช่างหดหู่ใจจริงๆ
  3. KAN
    KAN
    ชัดเจนแจ่มเลยค่ะ แจ่มมมมมม ^^ ขอบคุณค่ะ
  4. yingee38
    yingee38
    ขอบคุณค่ะที่เข้ามาติดตามรับชมความจริง

ขอบอกว่าไม่ได้เข้าไปอยู่ในเหตุการณ์นะค่ะ คุณพี่

แต่ว่ามีคนส่งเมลล์มาให้ค่ะเลยขยายต่อ
  5. yingee38
    yingee38
    ส่วนอันนี้เพิ่มเติมค่ะ

ห้องส่งในดูไบค่ะ

6. yingee38
    yingee38
    อันนี้เป็นเวปเสื้อแดงที่ว่าในหลวงของเราค่ะ

--- moderator ขออนุญาตลบ link นะคะ ไม่อยากให้มีการพาดพิงถึงสถาบันนะคะ เพราะถือว่าเป็นการส่งต่อสนับสนุนเวปหมิ่นนะคะ---

เรารู้สึกเสียใจแทนพระองค์ท่านมากๆเลย

ท่านทรงห่วงใยดูแลเราเปรียบเสมือนลูกของพระองค์เอง

แต่ลูกที่ท่านทรงทะนุถนอมกลับมาเนรคุณท่านซะได้ เศร้าค่ะ
  7. yingee38
    yingee38
    พรุ่งนี้จะนำรูปการแจกเงินของเสื้อแดงมาให้ดูนะค่ะ
  8. noinoi5
    noinoi5
    Quote Originally Posted by KAN View Post
    ชัดเจนแจ่มเลยค่ะ แจ่มมมมมม ^^ ขอบคุณค่ะ

ชัดเจนแจ่มแจ้งด้วยคน.....
  9. Lookyeeja
    Lookyeeja
    คุณน้องจ๊ะ พี่ขออนุญาตลบเวปเสื้อแดงที่หมิ่นสถาบันนะคะ เพราะเกรงว่าจะทำให้เวป SBN มีปัญหาได้ ในฐานะส่งต่อเวปหมิ่นนะคะ
    ขออนุญาตแก้ไขนะคะ และต้องขอโทษด้วยนะคะ
  10. yingee38
    yingee38
    ได้ค่ะ ขอโทษทีนะค่ะ
    พี่หยี

แต่รูปแจกเงินนี้เอามาลงได้ใช่มั้ยค่ะ
  11. peeranutt
    peeranutt
    โอว .... ชัด แจ่มแจ้ง กระจ่างเลย

ps.. ไหนบอกไม่มีเงินแล้ว กินมาม่า แต่บ้านอย่างกะ วัง 55
  12. srichardson
    srichardson
    ยังมีหน้ามายิ้มแระรื่นอีก
  13. ladykaty
    ladykaty
    สวรรค์อยู่ในอก
    นรกในใจ
    ใครทำอะไรไว้รู้อยู่แก่ใจดี
    ไม่อายเค้าเหรอ เวลาเดินไปไหนอ่ะ
    เวลาคนมองแปลก ๆ ทนได้อย่างไร
  14. Patchpanda
    Patchpanda
    สุดยอดดดดดด เจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  15. paofia
    paofia
    กรรมตามทันแล้วแหละ ฮึ ฮึ
  16. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 16 of 16