คนรักจิวเวลลี่

1. authentic_only
    authentic_only
    .........

2. ting_ja
    ting_ja
    ห้องนี้มีใครอยู่บ้างค่ะ คนรักจิวมาแล้ว อยากได้ความรู้จากพี่ๆ

เอามาอวดหน่อยค่ะ มาให้ความรู้หนูหน่อย เอาทุกเรื่องเลย
  3. jung_july
    jung_july
    สนใจความรู้เกี่ยวกับจิวเวอรรี่ค่ะ โดยเฉพาะเพชร สนใจพิเศษเลยค่ะ
    แต่ถ้ามีใครสนใจทองเก่าโบราณน้องมีร้านแนะนำค่ะ
  4. huahorm
    huahorm
    ..
  5. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาต สมาชิกกรุ๊ปนะครับ ประกาศเพิ่มเติมเกี่ยวกับการเปิดพื้นที่เพิ่มให้แต่ละกรุ๊ป
  6. lapoire
    lapoire
    ชื่นชอบและรัก จิวเวอรี่ค่ะ
    เพราะคุณแม่ชื่นชอบและชอบออกแบบสั่งทำอยู่บ่อยๆ
    ไม่ได้ทำขายนะคะ แต่รู้จักพ่อค้าเพรช

ก็ขอใช้พื้นที่ SBN ระบายชิ้นที่คุณแม่ไม่ได้ใช้แล้วนะคะ
    คุณแม่จะได้ใช้ไอเดียแกสั่งทำชิ้นต่อๆ ไปได้
  7. Siambrandname Webmaster
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
  8. Siambrandname Webmaster
    กรุ๊ป คนรักจิวเวลลี่ ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ
Results 1 to 8 of 8