La Mer the concentrate ใครเคยใช้ไหมคะ

1. PO
    PO
    เห็นว่าช่วยเรื่องรอยแผลเป็นได้ดีมากๆเลย

อยากทราบว่ามีใครเคยใช้ไม๊คะ
  2. juicygirl
    juicygirl
    เคยใช้แล้วคะ ลบรอยแผลเป็นและหลุมสิวได้จริงๆคะ กล้ารับประกันเลยเพราะเพื่อนน้องสาวเอาไปทาบริเวณแผลเป็นตรงขายังหายเลยคะ แต่ต้องใช้เวลาหน่อยนะคะ รับรองคุ้มค่าคะ
  3. PO
    PO
    ถอยมาแร้ววว

สบายผิวจริงๆค่ะ แผลดีขึ้นไวมั่กๆ

แต่ว่าทาแล้วมันสบายมากจนเอามาทาหน้าก่อนแต่งหน้าด้วยล่ะ แบบว่า มันเหมือนมีซิลิโคนอยู่นิดๆทำให้ผิวเรียบเนียนดี แล้วทาเสร็จแล้วหน้าชุ่มชื้นดีด้วยไม่ต้องบำรุงอย่างอื่นให้เหนอะหนะ

ขอบคุณนะค้าแวะมาตอบ กดขอบคุณให้หนึ่งทีจ้ะ
  4. kanda
    kanda
    ใช้ค่ะ สินค้า LaMer ก็ดีอยู่แล้วน้า ยิ่งใช้ตัวนี้ด้วย ครีมเนียนดีมากๆเลยอ่า
  5. mally
    mally
    ใช้ดีค่ะ หน้าชุ่มชื้น และแผลรอยแดงสิวหายเร็วจริง ๆ
Results 1 to 5 of 5