อยากชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาเป็นสมาชิกพูดคุยกันคร้า

1. wnonach
    wnonach
    สวัสดีค่ะ เรียนเชิญ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกๆท่าน เข้ามาโพสต์ ของที่คุณรักในบ้าน ในสวน ต้นไม้ ดอกไม้ ของแต่งบ้าน จัดบ้านใหม่ แต่งห้องใหม่ ทาสีใหม่ มีอะไรที่คิดว่ามีประโยชน์กับเพื่อนๆ อยากแนะนำ บอกกล่าว โพสต์โลดดดดดดคร้า วันนี้ดึกแล้วเดี๋ยวหนึ่งเข้ามาต่อพรุ่งนี้นะคะ และก็ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆล่วงหน้าที่สนใจเข้ามาพูดคุยกันค่ะ
  2. nam
    nam
    มาละคร๊าาาา
  3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ด้วยคนครับ เอาด้วยๆ เวลากลับบ้านจะได้ไปถ่ายรูปแม่ เวลาที่แม่จัดบ้านทำสวนมาลงให้ดูนะครับ
    (ส่วนพ่อผมเป็นคนงานครับ )

ขอบคุณคุณ wnonach ครับที่เปิดกรุ๊ปดีๆน่าสนุกอย่างนี้ขึ้นครับ
  4. itasian
    itasian
    ขอเข้าร่วมด้วยคนครับ
    ปกติก็ชอบถ่ายต้นไม้ สวน เอาไว้ด้วยครับ
    จะได้เอามารีวิวกัน ครับ

ขอบคุณมากครับ
  5. pomme
    pomme
    มากับเค้าด้วยคนค่ะ รายงานตัว
  6. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by nam View Post
    มาละคร๊าาาา
    ว้าว พี่น้ำมาเป็นคนแรกเลย ยินดีต้อนรับค่ะ รีวิวการจัดบ้านแบบเชียงใหม่ให้ดูด้วยนะคะ ถ้าพี่ว่าง อิอิ
  7. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ด้วยคนครับ เอาด้วยๆ เวลากลับบ้านจะได้ไปถ่ายรูปแม่ เวลาที่แม่จัดบ้านทำสวนมาลงให้ดูนะครับ
    (ส่วนพ่อผมเป็นคนงานครับ )

ขอบคุณคุณ wnonach ครับที่เปิดกรุ๊ปดีๆน่าสนุกอย่างนี้ขึ้นครับ
    ขอบคุณ wm ที่กรุณามาแจมด้วยยินดีมากค่ะ อยากเห็นบ้านและสวนของคุณแม่ wm ซะแล้วค่ะ
  8. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by itasian View Post
    ขอเข้าร่วมด้วยคนครับ
    ปกติก็ชอบถ่ายต้นไม้ สวน เอาไว้ด้วยครับ
    จะได้เอามารีวิวกัน ครับ

ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณและยินดีมากมายที่เข้ามาร่วมสนุกด้วยกันค่ะคุณ itasian รีบมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกันเลยค่ะ อยากเห็นๆๆๆ
  9. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by pomme View Post
    มากับเค้าด้วยคนค่ะ รายงานตัว
    ยินดีต้อนรับ แม่ครัวคนเก่งของเราคร้า ชักอยากเห็นบ้านของคนทำกับข้าวเก่งแล้วซิค่ะ เพื่อหนึ่งจะก้อปปี้อีกอย่างเหมือนกับข้าวว ฮาฮา
  10. wawe
    wawe
    เข้ามารายงานตัวอีกคนค่ะคุณหนึ่ง
  11. bookerian
    bookerian
    ขอร่วมกรุ๊ปด้วยคนค่า ชอบต้นไม้ ชอบสวน กรุ๊ปนี้โดนใจมากๆ
  12. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    เข้ามารายงานตัวอีกคนค่ะคุณหนึ่ง
    ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจมากมายค่ะพี่แหววขา
  13. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by bookerian View Post
    ขอร่วมกรุ๊ปด้วยคนค่า ชอบต้นไม้ ชอบสวน กรุ๊ปนี้โดนใจมากๆ
    ยินดีต้อนรับจากใจค่ะคุณ bookerian ว่างๆมีอะไรน่าสนใจนำมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชมกันได้นะคะ
  14. Nuam
    Nuam
    มารายงานตัวด้วยคนค่ะ
Results 1 to 14 of 14