Super She ตัวแทนจำหน่าย สินค้าแฟชั่น ที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตน ทั้งในประเทศ และส่งออก

1. supershe
    supershe

ขอแก้ไขเพิ่มแบนเนอร์นะคะ
    ---
    เราเกิดจากกลุ่มคนที่ชอบใช้สินค้าแฟชั่น และมองเห็นถึงความสวยงามและเอกลักษณ์เฉพาะตน ของสินค้าแฟชั่น ที่มีถิ่นกำเนิดในประเทศไทย

ด้วยความสวยงามและเอกลักษณ์นี้ เราจึงมองเห็นถึงศักยภาพของสินค้าแฟชั่น หลายๆตัวที่มีถิ่นกำเนิดในประเทศไทย ว่าสามารถเติบโตจนกลายเป็นแบรนด์ที่มีคนรู้จักทั่วโลกได้

Super-She จึงได้ถือกำเนิดขึ้น เพื่อถ่ายทอดความสวยงามและเอกลักษณ์ของสินค้าแฟชั่น ที่มีถิ่นกำเนิดในประเทศไทย ที่เราได้คัดสรรแล้ว ให้เพื่อนๆ ทั้งชาวไทย และชาวต่างชาติ ได้เห็นและสัมผัสความสวยงามและเอกลักษณ์ ของสินค้าแฟชั่น ที่มีความสวยงามและเอกลักษณ์เฉพาะตน ที่อาจยังไม่ได้เป็นที่รู้จักอย่างแพร่หลายมาก่อน

เตรียมพบกับสินค้าแฟชั่นที่เราคัดสรร เพื่อออกสู่สายตา ชาวไทยและชาวโลก ได้ ที่นี่ เร็วๆนี้ ค่ะ
  2. supershe
    supershe

เพิ่มแบนเนอร์ครับให้เพื่อนสมาชิก SBN ได้รับชมกันนะคะ
    Super She fashion จะเปิดตัวด้วยแบรนด์อะไรไว้จะนำมาให้ชมนะคะ

ขอบคุณชุมชนแห่งนี้มากๆค่ะทำให้เชื่อมั่นในสินค้าแฟชั่นของไทยค่ะ
  3. bookerian
    bookerian
    อยากเห็นสินค้าของ super she แล้วค่ะ อยากเห็นแบรนด์ไทย ได้เกิด

ปล.แบนเนอร์สวยงามมากค่ะ ชอบๆ
  4. supershe
    supershe
    Quote Originally Posted by bookerian View Post
    อยากเห็นสินค้าของ super she แล้วค่ะ อยากเห็นแบรนด์ไทย ได้เกิด

ปล.แบนเนอร์สวยงามมากค่ะ ชอบๆ
    ขอบคุณนะคะ ทางเราจะพยายามค่ะ

ปล.หนังสือของคุณ bookerian ก็น่าอ่านนะคะ
Results 1 to 4 of 4