OPEN HOUSE! fashionista most wanted!

1. alniras
    alniras
    OPEN HOUSE BangkokFA

พบกันวันที่ 17 กรกฏาคม 2553 : Fashionista Most wanted!!
    เปิดบ้านต้อนรับผู้สนใจ เรียนออกแบบแฟชั่น แฟชั่นสไตลิส และถ่ายภาพแฟชั่น

ฟรี! Workshop แฟชั่นคอร์สที่คนอยากเรียนมากถึงมากที่สุด
    ...Fashion Drawing/Design เราสอนให้คุณรู้ วาดภาพแฟชั่นไม่ยากอย่างที่คิด
    Fashion Styling/ Photo อยากเป็นสไตลิส ต้องเรียนอะไร
    Pattern / Sewing พบกับ sewing studio แห่งแรกในสยามสแควร์

รับเทคนิคและแนวสอบเข้าคณะ เแฟชั่น จุฬา มศว ศิลปากร
    การทำ Portfolio สำหรับผู้สนใจเรียนต่อต่างประเทศ

ค้นหาแรงบันดาลใจ เพื่อสานฝันที่ต้องการ ในงาน Open House ครั้งนี้
    ลงทะเบียน ด่วน Bangkok FA สยามสแควร์ซอย 2
    เปิดรับจำนวนจำกัด 2 รอบ 13.00 น. , 16.00 น.
    หากลงทะเบียนภายในวันที่ 15 ก.ค.53 ฟรี! ของที่ระลึกมูลค่า 500 บาท
    สำรอง ที่นั่งติดต่อ : 02.252.3370-1,08.6253.3777
  2. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณนะครับ ที่นำข่าวมาประชาสัมพันธ์

ฝากประชาสัมพันธ์ไปถึงเด็กๆ ที่เรียนด้านแฟชั่นด้วยครับ
    ว่านำผลงานมาให้ สมาชิก SBN ชมได้ครับ ที่ห้อง

[ห้องรีวิว] Fashion Ignition Show Off: ห้องอาหารตารีวิวสินค้าแฟชั่นโดย Designer หรือผู้ผลิต

ห้องนี้ทางเราอยากให้เป็นจุดเริ่มต้นของทุกคนที่รักอยากสร้างงานแฟชั่นไ้ด้นำผลงานมาแสดงกันครับ
    เข้าไปเยียมชมได้นะครับ มีเพื่อนสมาชิกบางคนได้นำผลงานมาให้ชมกันบ้างแล้วครับ

เข้าไปอ่านรายละเอียดของห้องได้เลยครับ

แต่ถ้ารู้จักกับโรงเรียนแฟชั่นดังกล่าว แนะนำให้มาแนะนำได้ที่ห้อง
    Business Review : ห้อง"รีวิว" ผลิตภัณฑ์หรือบริการจากธุรกิจของเพื่อนๆชาว SBN

และเปิดกลุ่มพูดคุยย่อยในห้อง Business Social Groups ที่เกี่ยวข้องกับ การประกอบการของเพื่อนสมาชิก
    เพื่อทำการประชาสัมพันธ์ให้สมาชิก SBN ที่สนใจเรียนด้านออกแบบได้ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 2 of 2