ห้องเงียบจัง สมาชิกยังอยู่กันไหม มาลงชื่อหน่อยเร๊ววววว

1. Lookyeeja
    Lookyeeja
    รู้สึกว่าห้องเงียบจังเลยค่ะ สมาชิกยังมีอยู่กันมั้ย มาลงชื่อกันหน่อยเร๊วววววว
    กะจะเปิด contest season ใหม่พร้อม the star6 กำลังหาเวลาอยู่
    คราวนี้หยีจัด สุศรีต้องส่งคลิปมาประกวดด้วยล่ะ แล้วเดี๋ยวจะเอาไปโปรโมตให้ห้องรวม อิอิ

เพื่อนๆ พร้อมจะรับการกลับมาของ SBN karaoke singing contest season 2 หรือยังคร๊าบบบบบ

2. thisday
    thisday
    เงียบจริงๆด้วย
  3. noinoi5
    noinoi5
    มา มา ส่งสำเนียงเสียงลูกเป็ดขี้เหร่..ด้วยหนึ่งคนค่ะ
  4. Lookyeeja
    Lookyeeja
    นั่นสิ เงียบจริงๆ อ่ะ
    แต่รู้ว่ามีสมาชิกแอบอยู่ในมุมมืด ยังไม่กล้าเปิดเผยตัว
    ออกมากันได้แล้ว....
  5. jingjing9
    jingjing9
    แวะมาเป็นสมาชิกห้องนี้ด้วยคนนะคะ janny ค่ะ
  6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6