ขอเชิญร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดคุณน้ำด้วยกันนะคะ

1. wawe
    wawe
    ในโอกาสวันคล้ายวันเกิดของคุณน้ำปีนี้ จะตรงกันกับวันตรุษจีน วันแห่งความรัก พี่ขออวยพรให้คุณน้ำมีความสุข ร่ำรวยความรัก มั่งมีเงินทอง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ และที่สำคัญที่สุดขอให้ตั้งท้องได้ลูกที่แข็งแรงสมบูรณ์ในเร็ววันนะคะ
  2. nam
    nam
    โอ้ยยยย พี่แหวว เล่นเอาน้ำตาซึมเลยคะ

ขอบคุณมากนะคะพี่แหวว น้ำขอให้พี่แหววสุขภาพแข็งแรง มีความสุขตลอดไปนะคะ
  3. mol199
    mol199
    Happy Birthday ค่ะ พี่น้ำ

คิดสิ่งใด ขอให้สมดังใจหวังทุกประการนะคะ ที่สำคัญขอให้นางฟ้าและเทวดาตัวน้อยมาโปรดเร็วๆเน้อ......
  4. Tasanee
    Tasanee
    สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขทุกวันนะคะ
  5. pomme
    pomme
    เข้ามาเมื่ออตลาดวายอีกแล้ว มัวแต่เตรียมตัวกลับบ้าน เฝ้าแต่ห้องขาย เพราะลงของเอาไว้
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ย้อนหลังด้วยค่ะ น้องน้ำ มีความสุขมากๆ พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆ โดยเฉพาะขอให้สุขภาพแข็งแรง
    ทั้งกาย และใจ มีข่าวดีมาบอกกันในเร็ววันนี้นะค่ะ โอมเพี้ยง....
  6. noinoi5
    noinoi5
    Happy Birthday ย้อนหลังนะคะ....ตลาดวายแล้วด้วยคน
  7. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
  8. wawe
    wawe

ครบรอบอีกหนึ่งปีของวันคล้ายวันเกิดคุณน้ำ พี่ก็ขออวยพรให้สุข สุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพจิตแข็งแกร่ง โดยเฉพาะความสมหวังที่จะมีลูกมาให้เชยชม ก็ขอให้สมดังหวังด้วย พร้อมกับสุขสันต์วันแห่งรัก ขอให้มีรักสดชื่นตลอดไปด้วยค่ะ ดอกไม้นี้ชื่อว่ากุหลาบพันปีนะคะ
  9. itasian
    itasian
    ขอให้ปีนี้ พี่น้ำ มีความสุข ที่สามารถมีลูก ได้อย่างที่หวังครับ
  10. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    Happy Birthday ครับ พี่nam และขอพรให้พี่ nam เช่นเดียวกับคุณ itasian ครับ
Results 1 to 10 of 10