สาวๆชาวเหนือพร้อมรวมพลกันละยังคะ ลงชื่อกันแร๊ววว

Page 1 of 2 1 2 LastLast
  1. nam
    nam
    สาวเหนือทั้งหลายพร้อมละยังคะ

ไปทานข้าวกันมั่งดีกว่ามั๊ยคะ มาลงชื่อกันนะคะ

วัน เวลา เดี๋ยวเรามาตกลงกันอีกที เอาสะดวกกันทุกๆท่านนะคะ
  2. mol199
    mol199
    มาลงชื่อ จองที่ คนแรกเลยค่ะ

ใครสะดวก ที่ไหน วันไหน วันธรรมดา หรือ เสาร์ อาทิตย์ รบกวนแจ้งนิดนึงนะคะ

จะได้สะดวกกันทุกๆคน

ขอรบกวนเสนอสถานที่ทานข้าว นั่งเม้าท์ ด้วยก็ดีค่ะ ถ้าเป็นไปได้ อยากได้ในเมืองนะคะ
  3. nam
    nam
    เราไปกันสองคนป๊ะน้องมล
  4. mol199
    mol199
    555 พูดซะน่าฉงฉานเลยนะพี่น้ำ เดี๋ยวไปตามพี่อ้อมาอีกคนเป็น 3

เยอะขึ้นรึยังคะ
  5. wawe
    wawe
    ส่งใจไปถึง หมู่เฮาจาวเหนือต่วยคนเจ้า
  6. mol199
    mol199
    ขอบคุณ พี่แหวว มากค่ะ

ครั้งที่ 2 ไม่รู้จะรวมได้กี่พลฯ เฮ้อ.....
  7. nam
    nam
    หุ หุ ไปกินลาบกับพี่แหววห้องข้างบนดีกว่า
  8. charuvaj
    charuvaj
    ขอไปตวยเจ๊า
  9. mol199
    mol199
    เย้! ดีใจจัง คุณพี่ charuvaj สะดวกวันไหนคะ เสาร์ หรือ อาทิตย์ เอาเป็น ช่วงเที่ยงๆ ดีมั้ยคะ

แนะนำสถานที่ก็ได้นะคะ
  10. charuvaj
    charuvaj
    ได้ค่ะเที่ยงก็จะได้วันจันทร์ สะดวกที่ซู๊ด แต่ถ้าเย็นได้ทุกวันค่ะ ลองนัดดูก่อนก็ได้นะคะ
  11. YUi ka
    YUi ka
    มาขอสมัครไปโตยคนเจ้า ไปได้ตลอดถ้าคุณสามีผู้มีอุปการะคุณบ่บิ๊กมาจากกรุงเทพเจ้า
  12. mol199
    mol199
    ยินดีมากๆๆๆๆๆ เลยค่ะ พี่ญุ้ย

เดี๋ยวถ้าได้วันเวลา แล้วจะแจ้งล่วงหน้าให้ทราบอีกทีนะคะ

ตอนนี้ขอ รวมพล ให้ได้อีกซักหน่อย ค่ะ
  13. nj nail
    nj nail
    ยังตามไปทันอยู่มั๊ยค่ะ..
    ชื่อแจนค่ะ ยังไม่รู้จักใครเลยค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

ถ้าวันอาทิตย์ว่างตลอดค่ะ
  14. mol199
    mol199
    ทันค่ะ คุณแจน ตอนนี้อยู่ในช่วงรวมพล ยังไม่ได้นัดวัน และ เวลาเลยค่ะ

ขอรวบรวมรายชื่อก่อนนะคะ ถ้ามีความคืนหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกทีค่ะ

ยังไงก็แวะเข้ามาพูดคุยกันในกระทู้อื่นๆก็ได้นะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ
  15. srichardson
    srichardson
    แล้ว น้องอ้อหายไปไหนแล้วอ่ะไม่มาจอยกับเค้าเหรอเนี้ย เอารูปสวยๆมาให้ดูด้วยนะค่ะ สาวๆ
  16. PrimmRose
    PrimmRose
    กรุงเทพทิศเหนือไปได้ไหมค่ะ? คือรามอินทรามันอยู่ตอนเหนือของกรุงเทพอ่ะ
  17. nam
    nam
    Quote Originally Posted by PrimmRose View Post
    กรุงเทพทิศเหนือไปได้ไหมค่ะ? คือรามอินทรามันอยู่ตอนเหนือของกรุงเทพอ่ะ
    ชาว กทม แวะมาแซว อิ อิ
    ขึ้นเหนือมาอีกนิดก็ถึงเชียงใหม่ละเจ้า
  18. mol199
    mol199
    เรายินดีต้อนรับทุกคนจากทั่วทุกสารทิศนะคะ ขอให้มาเถอะค่ะ จะเหนือ ใต้ ออก ตก มาเต้อะเจ้า.......555

ว่าแต่ คุณ PrimmRose จะมารวมพลกันมั้ยคะ อิอิ
  19. pomme
    pomme
    ไปด้วยคนได้หรือเปล่า.........
  20. mol199
    mol199
    เหอ เหอ พี่ป้อมอ่ะ อย่าหลอกให้อยาก (เจอ) แล้วจากไป น้า........
  21. nam
    nam
    Quote Originally Posted by pomme View Post
    ไปด้วยคนได้หรือเปล่า.........

เย้ๆๆๆ มาจริงป่าวพี่ป้อม

น้องมลคะ พี่ว่ากว่าจะรวมได้เป็นกลุ่มเป็นก้อน พอดีอ๊ะ พี่ป้อมมาพอดี อิ อิ
    สวัสดีสาวๆชาวเหนือทุกๆคนนะจ๊ะ หวังว่าคงได้เจอกันเร็วๆนี้นะคะ
  22. mol199
    mol199
    เอาไงดีอ่ะคะ พี่น้ำ หรือว่าจะนัดเจอกันแค่นี้ก่อน พี่ป้อมมาก็นัดอีกรอบ รอบเฉพาะกิจ

แต่ถ้าตอนนี้ ขอเป็นหลังออกเจนะคะ ช่วงนี้ ถือศีล กินเจ อยู่ค่า......เดี๋ยวหม่ำอะไรก็ไม่ได้อ่ะ
  23. nam
    nam
    Quote Originally Posted by mol199 View Post
    เอาไงดีอ่ะคะ พี่น้ำ หรือว่าจะนัดเจอกันแค่นี้ก่อน พี่ป้อมมาก็นัดอีกรอบ รอบเฉพาะกิจ

แต่ถ้าตอนนี้ ขอเป็นหลังออกเจนะคะ ช่วงนี้ ถือศีล กินเจ อยู่ค่า......เดี๋ยวหม่ำอะไรก็ไม่ได้อ่ะ
    พวกเราเจอกันก่อนก็ได้คะ หนูอ้อหายไปไหนเนี๊ยะ

สำหรับพี่ป้อม เดี๋ยวพี่จะเอากลองสะบัดชัยไปรับที่สนามบิน ตรุงตุ้งแฉ่ อิ อิ
  24. dogcula
    dogcula
    ตามมาอย่างเร็วแล้วค๊าบบบบ อ้อแปลงร่างเป็นนินจาไปชั่วคราว แต่ไม่ได้หนีไปเมืองนอกแอบคลอดเหมือนดาราน๊าาา (ขอบคุณน้องมลคนงามด้วยจ้าที่กระซิบมาบอก)

คิดถึงอยู่เน้อออออ (อู้แต้ ๆ ) ^^

นัดมาได้เลยคับ อ้อไปได้เสมอ คริคริ
  25. PrimmRose
    PrimmRose
    Quote Originally Posted by mol199 View Post
    เรายินดีต้อนรับทุกคนจากทั่วทุกสารทิศนะคะ ขอให้มาเถอะค่ะ จะเหนือ ใต้ ออก ตก มาเต้อะเจ้า.......555

ว่าแต่ คุณ PrimmRose จะมารวมพลกันมั้ยคะ อิอิ
    ถ้าอนุญาติให้คนกรุงเทพตอนเหนือไป แล้ววันเวลา o.k. พิมก็อยากไปเจอทุกคนค่ะ จริงๆจะบอกว่าชอบไปเที่ยวภาคเหนือมาก ขึ้นไปเที่ยวทุกปี
  26. srichardson
    srichardson
    น่าอิจฉาจังเลย ช่วงนี้อากาศเริ่มเย็นหรือยังค่ะสาวๆ
  27. mol199
    mol199
    Quote Originally Posted by PrimmRose View Post
    ถ้าอนุญาติให้คนกรุงเทพตอนเหนือไป แล้ววันเวลา o.k. พิมก็อยากไปเจอทุกคนค่ะ จริงๆจะบอกว่าชอบไปเที่ยวภาคเหนือมาก ขึ้นไปเที่ยวทุกปี
    ยินดี และ ดีใจมากๆเลยค่ะ จะบอกว่าครั้งที่แล้ว เราก็มี ชาวบางกอก 2 ท่าน มาร่วมแจมกับเราด้วยเหมือนกันค่ะ
  28. nj nail
    nj nail
    ตกลงวันไหนดีค๊ะ...อยากเจอเพื่อนใหม่เร็วๆจังเยย
  29. mol199
    mol199
    คุณแจนขา.....เดี๋ยวขอรอพี่น้ำ มาแจ้งตารางเดินทาง (ไปกทม.) ของพี่น้ำ ก่อนนะคะ
  30. nj nail
    nj nail
    รับทราบก๊าบบบ:lol:
Results 1 to 30 of 34
Page 1 of 2 1 2 LastLast