Love Me Love My Dog

1. Eif
    Eif
    แนะนำตัวลูกชายคะ

ชื่อ Austin

Bullterrier

อายุ 1ขวบ 7เดือน

2. pepsi5510
    pepsi5510
    บูลเทอร์เรีย เหอๆๆๆๆเมื่อก่อนผมก็เลี้ยง นานแล้วครับ...พอมันตาย(เพราะโรคผิวหนัง) พันธ์นี้ชอบเป็นโรคผิวหนังนะครับ...ควรให้อยู่แต่ในห้องแอร์ดีที่สุด

แต่ของผม ตานี้ดํากว่านี้ครับ...ดําแบบเป็นไอ้บอดตาเดียวเลย 5555...
    ตอนนี้ก็เลี้ยงแต่พันธ์เล็กๆครับ...มี pom 3 ตัว สะเน้าเซอร์สีเทา 1 ตัว และพุดเดิล อิอิ อีก 1 ตัว และเจ้า ดัชชุนอีก 1 ตัว

แต่เจ้าดัชชุนนี้แก่มากแล้ว... 11 ปีแล้วเห็นจะได้...5555ปู่หมา
  3. Eif
    Eif
    ยินดีต้อนรับค่าคุณpepsi5510

BULLตัวนี้ก็เป็นตัวที่สองแล้วคะ ตัวแรกก็ป่วยตายไป เห็นจานข้าวของเขาก็น้ำตาจะไหล เสียใจมาก เลยต้องเอามาเลี้ยงอีก

ว่างๆก็มาคุยเรื่องน้องหมากันนะคะ
    (ปล.อยากเห็นปู่ดัชชุนจังคะ ที่บ้านก็เคยเลี้ยง เขาน่ารักคะ)
  4. kanraphe
    kanraphe
    มีชเนาเซอร์ค้า ไว้จะพามาเเนะนำนะค่ะ
  5. craftsmanship
    craftsmanship
    หวัดดีจ้า เพื่อนๆ
    วันนี้มาแนะนำน้องหมูตุ๋น กับหมูหวานค่ะ
  6. rosezy
    rosezy
    หวัดดีคร๊า
    เพิ่งเป็นสมาชิก
    ขอนำเสนอน้องข้าวปุ้นค๊า ^^
  7. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
  8. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    กรุ๊ป Love Me Love My Dog ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ
  9. yu-i
    yu-i
    แนะนำลูกชาย ปั๊กวัยหนุ่ม น้องฮิปโปจ้า
    ความซนเต็มร้อย
    แย่งที่นอนตุ๊กตา

หาของเล่น

ป่วน มึน ฮา ค่ะ
  10. iDnOuSe4
    iDnOuSe4

เห็นหน้าอยู่ รูปเดียว เลย

น่ารักดีครับ ท่าทางจะซน ฮาๆ
  11. yu-i
    yu-i
    เอารูปมาเพิ่มค่ะ ซนจริงๆค่ะแต่น่ารัก
    ท่าขอขนมค่ะ

กินขนมสุดโปรด

หาขนมในโต๊ะ
  12. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    ดวงตาใหญ่มากครับ ^ ^
Results 1 to 12 of 12