สวัสดีเจ๊า สาวๆ

Page 1 of 2 1 2 LastLast
  1. srichardson
    srichardson
    สาวๆในห้องเราหายไปไหนกันหมดจ้า
  2. wawe
    wawe
    อยู่นี่เจ๊า
  3. mol199
    mol199
    มาแล้วค่า.......แต่แอบ งง นิดหน่อยค่ะ ว่าแล้วห้องเดิมก็ยัง activate อยู่นี่คะ มันไม่ลิ้งค์กันหรอ
  4. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by mol199 View Post
    มาแล้วค่า.......แต่แอบ งง นิดหน่อยค่ะ ว่าแล้วห้องเดิมก็ยัง activate อยู่นี่คะ มันไม่ลิ้งค์กันหรอ
    ต้องมาเริ่มนับหนึ่งใหม่เลยจ้ะน้องมล
  5. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    อยู่นี่เจ๊า
    ลืมไปเลย พี่แหววได้รับของหรือยังค่ะ
  6. wawe
    wawe
    ได้รับแล้วค่ะ ตอนเย็นนี้เอง ผลเป็นประการใดจะรายงานให้ทราบนะคะ ขอบคุณคุณนีน่ามาก ๆ ค่ะ
  7. pichamon
    pichamon
    ขอเป๋นสมาชิกใหม่ตวยคนเน้อเจ้า
  8. srichardson
    srichardson
    ยินดีต้อนรับคุณpichamon เจ๊า
  9. wawe
    wawe
    สวัสดีเจ๊า ยินดีต้อนฮับคุณpichamonตวยเน้อเจ๊า
  10. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับ คุณ pichamon นะคะ

ดีใจจังเลยค่ะ เพราะห้องนี้มีสมาชิกมาพูดคุยกันน้อยค่ะ ถ้าว่างๆแวะมาเม้าท์ ได้ทุกเรื่องนะคะ

สัพเพเหระ ได้ทุกเรื่อง ไม่จำเป็นต้องเป็นเรื่องเกี่ยวกับ เมืองเหนือ ก็ได้ค่ะ
  11. pomme
    pomme
    แวะเข้ามาดู งงนิดหน่อย ยินดีต้อนรับคุณ pichamon ด้วยคนค่ะ
    เป็นหวัดอีกแล้ว เป็นมาได้2-3วันแล้ว เบื่อจังเลยเพราะไปโดนฝนมาเมื่อวันจันทร์..... สาว ๆ รักษาสุขภาพกันนะจ๊ะ
  12. mol199
    mol199
    ที่เชียงใหม่ก็ฝนตกค่ะ พี่ป้อม เหมือนว่าพายุจะเข้าเลย เมื่อวานตกหนักมาก ฟ้ามืด แต่วันนี้ตกปรอยๆค่ะ

แล้วทางอีสานเป็นไงมั่งคะ พี่แหวว พายุไปถึงมั้ย

ยังไงพี่ๆ รักษาสุขภาพกันนะคะ
  13. wawe
    wawe
    มีฝนตก แต่ไม่ถึงกับมีพายุค่ะ สองวันนี้อากาศโปร่งตอนเช้า เย็นมาครึ้มนิดหน่อย รักษาสุขภาพด้วยนะคะ
  14. nam
    nam
    รายงานตัวจ๊ะ
  15. pumpp
    pumpp
    เพิ่งเข้ามา ฝากเนื้อ ฝากตั๋ว ตวยคนเน้อเจ้า
  16. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนฮับค่า คุณ pumpp ว่าแต่อยู่ตี้ใดเจ้า
  17. wawe
    wawe
    ยินดีต้อนฮับเจ๊า คุณpumpp ฝากอย่างอื่นได้ก่อ เนื้อกับตั๋วของปี้มีจ่าดนักเจ๊า
  18. mol199
    mol199
    555 ขอหลบร้อนจากด้านนอก เข้ามาขำพี่แหววในนี้ดีกว่า ค่ะ

19. viviansa
    viviansa
    ฝากตั๋วโตยคนเน้อเจ้า^^
  20. wawe
    wawe
    ยินดีจ๊าดนักเจ๊า คุณviviansa
  21. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับค่า คุณ viviansa ว่าแต่เป็นคนที่ไหนคะ แวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆเนอะ
  22. viviansa
    viviansa
    แม่อิน้องเป๋นคนเมืองแป้เจ้า ^^ ...แต่มาอยู่กทม เมินนนนนนนนน ขนาด 55ตั้งแต่ 8ขวบเจ้า
    อยู่กทมมา ซาวปี๋พอดิ๊บพอดีเน้อ^^...ไว้มาอู้กั๋นแหมใหม่เนาะ..ยินดีจ๊าดนักเจ้า ^^
  23. en_joy13
    en_joy13
    สวัสดีเจ้า สาวๆจาวเหนือ ขอเป๋นสมาชิกห้องนี้โตยคนได้ก่อเจ้า ^____^
  24. wawe
    wawe
    ยินดีต้อนฮับเจ๊า คุณen_joy13 น้องบ้านอยู่ตี้ไหนเจ๊า
  25. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับ คุณ en_joy13 ด้วยคนค่ะ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคะ
  26. nongjall
    nongjall
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนเด้อเจ๊า ^^
  27. wawe
    wawe
    ยินดีจ๊าดนักเจ๊า วันนี้กิ๋นข้าวกับอายั๋งเจ๊า
  28. mol199
    mol199
    ยินดีต้อนรับค่ะ คุณ nongjall เป็นคนที่ไหนคะ ยังอยู่เหนืออยู่มั้ยเอ่ย
  29. nongjall
    nongjall
    อยู่ลำปางนี่เองจ้า ^__^
  30. mol199
    mol199
    ดีเลยค่ะ คุณ nongjall ไว้ถ้ามี มีตติ้ง รวมพลคนเมืองเหนือ จะชวนมาจอยกันเน้อ....
Results 1 to 30 of 52
Page 1 of 2 1 2 LastLast