THE LOOK CLUB

Page 1 of 10 1 2 3 ... LastLast
  1. joywila
    joywila
    ไม่รู้ว่าจะมีคนที่สนใจเหมือน ๆ กันรึเปล่า แต่วิลาฝันว่าจะมีคลับเล็ก ๆ

สำหรับเพื่อนๆที่มีความรักสนุกในการแต่งตัว มาแลกเปลี่ยนสไตล์ของแต่ละคนกัน

มันต้องมีสักวันที่เราได้แต่งตัวสวยๆ อยากอวดชาวโลก แต่ไม่มีโอกาส

คลับนี้จึงเป็นโอกาสให้เราได้มาแลกเปลี่ยน....

แล้วมา join กันเยอะๆ นะ
  2. joywila
    joywila
    ขอเจิมคนแรก
    My first look for casual day

SCARF : KLOSET Pixel(A legendary scarf)
    T-SHIRT : LANDMEE
    PANTS : MNG Electric Blue
    SHOES : CRAZY STEP
    GLASSES : CLUB MONACO
    ACCESSORIES : HERMES' COLLIER DE CHIEN

วิลายังรอ Look Hip Hip ของเพื่อน ๆ อยู่นะจ๊ะ...
  3. Ohh
    Ohh
    ขอ join ด้วยนะคะ ไม่ได้แต่งตัวเก่ง แต่อยากมาดูว่าเพื่อนๆ แต่งยังไงกันบ้าง เผื่อจะได้ update ตัวเองซะหน่อย จะได้ in กะเค้ามั้ง 55+
  4. Ohh
    Ohh
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ คุณหมอ จอยวิลา มีอะไรแนะนำก็บอกด้วยนะคะ : โอ๋ ค่า
  5. ♥BaNK KA♥
    ♥BaNK KA♥
    ขอ join ด้วยค่ะ เป็นคนชอบแต่งตัว แต่อาจจะแปลกกว่าคนอื่น (รึเปล่าน่า)
    ที่ชอบดัดแปลงเสื้อผ้าให้ใส่ได้หลายแบบ เช่น เอากระโปรง มาใส่เป็นเดรสเกาะอก
    หรือเอาเสื้อคอกว้างปักเลื่อมสีดำ มาใส่เป็นกระโปรงสีดำ อะไรประมาณนี้
    พอดีไปปาร์ตี้กับเพื่อน ๆ ทุกอาทิตย์ ไม่อยากซื้อบ่อย เปลืองค่ะ มาลองหาไอเดียจากเพื่อน ๆ ดีกว่า ฝากตัวด้วยค่ะ
  6. joywila
    joywila
    ยินดีต้อนรับทุกคนนะคะ พอดีวิลาไปได้ Idea มาจาก Web นี้
    http://lookbook.nu/top

แล้วคิดว่าน่าจะเอามาเล่นกับเพื่อน ๆ ในนี้ได้
    เพราะดูเพื่อนๆแต่ละคนก็ดูแฟชั่นจ๋ากันมาก
    แต่ห้อง Review ส่วนมากมันจำกัดที่สินค้า Brand
    บางคนอาจมี look เก๋ ๆ จากของ No brand แล้วอยากโชว์บ้าง

ไงก็รอเพื่อน ๆ อยู่นะจ๊ะ ไม่ต้องเขิน สมัครมาแลกเปลี่ยนกันเยอะ ๆ
  7. Tasanee
    Tasanee
    ขอเข้ามาดูด้วยคนนะคะ
  8. kikalicious
    kikalicious
    มาแอบดูด้วยค่า
  9. joywila
    joywila
    ยินดีต้อนรับอีกรอบค่า

อย่าแอบดูอย่างเดียวนะคะ

มีโอกาสก็เอามาโชว์ด้วย

^_^

รอเพื่อน ๆ อยู่นะคะ
  10. aeh
    aeh
    อยากให้มีนานแล้วค่ะ แบบว่าวันนี้ใส่ชุดไหนไปเที่ยวไปทำงาน จะได้เป็น Idea ให้เพื่อนๆคนอื่นๆด้วย
  11. silly-billy
    silly-billy
    ตามเข้ามา....เดียวรอได้ถ่ายรูปใหม่เดี๋ยวเอารูปมาโชว์บ้าง
    ไม่เก๋ ไม่ฮิบ โชว์ได้ไหม??......,เน้นsexyyy ฮ่า
  12. ouiouina
    ouiouina
    อยาก join ด้วยคนอ่ะค่ะ ขนาดคุณหมองานยุ่งมากมายยังมีเวลาเข้ามา
    งั้นเราต้องไม่ยอมแพ้ค่ะ............
  13. ceehrt
    ceehrt
    เจ๊ก้อชอบ แต่ชอบดูคนอื่นแต่งตัวสวย ๆ อ่ะ ส่วนตัวเองแต่งตัวธรรมด๊าธรรมดา..อิ ๆ
  14. SUI
    SUI
    เข้ามานั่งมองพี่สาวทั้งหลายแสดงความคิดเห็นคับ
  15. nongnoi
    nongnoi
    สวัสดีค่ะ ขอร่วมด้วยคนค่ะ
  16. pinkky
    pinkky
    น้องใหม่มารายงานตัวค่ะ

ไอเดียเก๋กู้ดจังค่ะคุณจอย ต้องเข้าห้องนี้บ่อยๆแล้ว อัพเดทเทรนซะหน่อย
  17. sprintky
    sprintky
    ขอเข้ามาร่วมด้วยคะๆๆๆๆๆๆๆ
  18. uki8
    uki8
    น้องใหม่มารายงานตัวอีกคนค่ะ
  19. Pascale
    Pascale
    น่าสนุกดี แจมด้วยคนจ้า
  20. anais
    anais
    ชอบ ชอบ ขอร่วมด้วยคนค่ะ
  21. joywila
    joywila
    ดีใจจังมากันเยอะ ๆ นะคะ
    พรุ่งนี้หวังว่าจะได้เห็นรูปใครสักคน
    มาเริ่ม Review Look โปรดของตัวเองแล้ว
  22. hippo2517
    hippo2517
    ขอเกาะขอบนั่งดูด้วยคนนะค๊ะ
  23. kchattra
    kchattra
    น้องใหม่เข้ามารายงานตัวด้วยคนค่ะ
    ดีใจจังเลยค่ะที่มีห้องนี้ ได้ดูสาว ๆ แต่งตัวกัน
    จะได้แอบเอาเป็นไอเดียในการแต่งตัวของตัวเองค่ะ
  24. white_chocolate
    white_chocolate
    ขอตามมาด้วยคนนะคะ ^^
  25. wann
    wann
    ขอร่วมด้วยคนนะคะ K.joywila ถูกใจมากคะกรุ๊ปนี้ อยากให้มีมานานแล้ว ชอบดูค่า

อยากเห็นคนไทย รีวิว มั่ง อิอิ
  26. Dollabhon
    Dollabhon
    ขอจอยด้วยคนนะค่ะ ชอบชอบ
  27. Greenapple
    Greenapple
    ชอบมากคะ ขอร่วมด้วยคนนะคะ
  28. nadiatown
    nadiatown
    เรื่องฟามสวยฟามงาม นู๋เดียไม่พลาดด คิคิ

ขอมาเก็บความรุ้ด้วยคนค่า
  29. Sweet_Jasmine
    Sweet_Jasmine
    ตามมาอย่างด่วนอีกคนค่า 555

รอดูคุณจอยรีวิวก่อน เด๋วจะมารีวิวตาม อิอิ
  30. nickbee
    nickbee
    ดีคร่าๆๆๆทุกท่านๆๆๆ
Results 1 to 30 of 286
Page 1 of 10 1 2 3 ... LastLast