เกี่ยวกับการนวดหน้าคะ

1. n U ii Z
    n U ii Z
    คืออยากทราบว่าพี่ๆเพื่อนๆในนี้ไปนวดหน้าที่ไหนกันบ้างคะ
    เน้นเป็นการบำรุงหน้าคะ

ขอบคุณคะ
  2. srichardson
    srichardson
    นวดที่เคาน์เตอร์ Suqqu ซุคคุ เป็นการนวดแบบช่วยบำรุงผิว ยกกระชับใบหน้าและรูขุมขนค่ะ บางครั้งก็จำเค้ามานวดเองที่บ้านด้วยค่ะ
  3. wawe
    wawe
    นวดที่เคาน์เตอร์ซิเซโด้ ค่ะ
  4. vapee
    vapee
    นวดที่ The body shop ค่ะ ใจอยากนวด hanako มากกว่า แต่แถวบ้านไม่มี
  5. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
  6. pheungbeauty
    pheungbeauty
    ซื้อเครื่อง Galvanic Spa มานวดเองที่บ้านค่ะ

เห็นผลชัดเจน ไม่ต้องเข้าร้านด้วยค่ะ
Results 1 to 6 of 6