รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่า

1. SweetCandyBee
    SweetCandyBee
    สวัสดีค่ะ จะรบกวนพี่เป็ปซี่หรือพี่ๆ เพื่อนช่วยดูพระให้นิดนึงนะคะ ว่าเป็นของแท้หรือเปล่าค่ะพร้อมราคาเช่าปัจจุบันนะคะ จริงๆ มีเหรียญแบบนี้อยู่แล้วอันนึงค่ะ แต่ได้อันนี้มาใหม่ขอมารบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

2. pepsi5510
    pepsi5510
    ครับ..เหรียญนี้ดูไม่ดีครับ ใบหน้า รอยยับของจีวร ความลึกของตัวหนังสือแบบว่า
    ดูไม่เรียบร้อย ตัวหนังสือตื้น ไม่คมลึก ซึ่งของแท้เหรียญรุ่นนี้จะสวยคมมาก เล่นหากันที่หลักหมื่นครับ

3. SweetCandyBee
    SweetCandyBee
    ขอบคุณพี่ Pepsi มากๆ นะคะ รวดเร็ว แม่นยำเหมือนเดิม เดี๋ยวจะได้รีบไปแจ้งคุณป้าที่ฝากมาค่ะ
Results 1 to 3 of 3