รีวิว สัมมนา "จากนักเรียนรู้ สู่ ผู้สร้างงาน อย่างรับผิดชอบต่อวิชาชีพ ใน ธุรกิจสมัยใหม่ " ครั้งที่ 1 วันที่ 17 เมษายน 2554 ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน

1. Moon
    Moon
    ขอโทษครับ พอดีผมโพสต์ซ้ำ หากสนใจอ่านรีวิวเชิญที่ลิ้งด้านล่างครับ

รีวิว สัมมนา "จากนักเรียนรู้ สู่ ผู้สร้างงาน อย่างรับผิดชอบต่อวิชาชีพ ใน ธุรกิจสมัยใหม่ ครั้งที่ 1 วันที่ 17 เมษายน 2554 ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน

ขอบคุณครับ
  2. IAm
    IAm
    Quote Originally Posted by Moon View Post
    ขอโทดครับ โพสผิด รบกวน web master ช่วยลบให้ด้วยครับ
    คุณ SBN webmaster บอกไว้ว่า กระทู้ไม่สามารถลบได้ จากลิงค์นี้ ค่ะ
    ทีมงานไม่รับลบกระทู้ให้นะครับ ไม่ต้องแจ้งมานะครับ
    คุณ Moon โพสกระทู้ซ้ำใช่ไหมคะ เห็นมีอยู่3อัน
    เราคิดว่า เอาลิงค์กระทู้ของจริงมาโพสไว้ที่กระทู้นี้ด้วยไหมคะ เผื่อว่ามีคนเข้ามาอ่านกระทู้นี้จะได้ลิงค์เข้าไปที่กระทู้จริงได้ ^^
  3. Moon
    Moon
    ขอบคุณ คุณ IAm มากครับสำหรับคำแนะนำดีๆๆ แบบนี้ครับ
Results 1 to 3 of 3